CURRENT NEWS

Wednesday, August 2, 2017

"TWENZETU WASHINGTON DC " WATANZANIA KUFANYA RE-UNION LABOR DAY WEEKEND NDANI YA WASHINGTON DC !!



                                                            *#TWENZETU WASHINGTON D.C.#*

Hii ndio Habari Ya Mijini Kote U.S.A. Kila kona habari kubwa imekuwa "DMV-KAMA ZAMANI". Wana DMV wanayofuraha kubwa Kuwakaribisha Watanzania Wote kutoka kila Pande za America Kujumuika Pamoja Kama ilivyokuwa Desturi yetu Miaka ya Nyuma.

Soma Ratiba Nzima kujua Mpango Mzima. Kumbuka; Ukishafika tu hapa Washington DMV, Wageni Wote Chakula, Vinywaji vya aina zote na kiingilio ni "BURE".

Stay Tuned More Details to Come *"We Ain't Done Yet"*

#WashingtonDMV2017 #PositiveVIBESoNlyDMV#
 
Copyright © 2014 Mkono Wangu Production Designed by EvMak Tanzania